ไปเยาวราชเที่ยวกันเถอะ

โดย: Nekko [IP: 103.76.180.xxx]
เมื่อ: 2023-07-05 17:00:33
ผมเป็นหนึ่งคนที่อาศัยอยู่ในจังหวัดกรุงเทพ และชื่นชอบการไปเยาวราชมาก ๆ เพราะที่นั่นมีอาหารที่แสนอร่อยมากมาย เรียกได้ว่าดินแดนอาหารสวรรค์ของผมเลยก็ว่าได้ และเพื่อน ๆ รู้หรือไม่ว่าการได้ทานอาหารอร่อยจะช่วยเยียวยาจิตใจได้ ไม่ว่าจะเจอเรื่องเครียดมาแค่ไหนเพียงแค่ได้พักทานอาหารที่แสนอร่อยก็ทำให้ผมรู้สึกมีความสุขขึ้นมาทันที และระหว่างรออาหารมาเสิร์ฟผมก็ไม่ลืมที่จะเข้าไปเล่นเกมเพลิน ๆ กับ sexy เพราะการรออาหารที่เยาวราชใช้เวลาค่อนข้างนาน ดังนั้นผมเลยต้องแวะเข้าไปรอเวลากับผู้ให้บริการเกมแห่งนี้

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 116,510