สำหรับเพื่อน ๆ คนไหนที่ชอบการอ่านหนังสือและการซื้อหนังสือแบบผมต่อไปนี้

โดย: somchaisri425 [IP: 109.123.233.xxx]
เมื่อ: 2023-07-14 17:04:15
สำหรับเพื่อน ๆ คนไหนที่ชอบการอ่านหนังสือและการซื้อหนังสือแบบผมต่อไปนี้ไม่ต้องไปอีกต่อไปแล้ว เพราะในปัจจุบันสะดวกสบายมาก ๆ สามารถค้นหาหนังสือที่ชอบและซื้อหนังสือที่ชอบผ่านมือถือสมาร์ทโฟนได้อย่างง่ายดาย เพียงเท่านี้ก็ไม่ต้องเดินทางไปห้องสมุดหรือร้านหนังสือให้เสียเวลา และผมเป็นคนที่ชอบศึกษาเรื่องเกมาก ๆ ผมเลยไปศึกษากับ sagame ผ่านมือถือสมาร์ทโฟน ทำให้ผมได้รับข้อมูลอย่างรวดเร็วสุด ๆ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 115,875