ใช้มือถือสมาร์ทโฟนติดตามข่าวต่าง ๆ

โดย: Nekko [IP: 103.76.180.xxx]
เมื่อ: 2023-08-08 15:24:14
เชื่อว่าตอนนี้คนไทยคงจะลุ้นกับผลการเลือกนายกคนล่าสุดอย่างแน่นอน เพราะการเลือกตั้งที่ผ่านมา ผลก็ออกมาอย่างชัดเจนแล้วว่าประชาชนเทคะแนนเสียงให้กับใครมากที่สุด แต่สุดท้ายก็ไม่ได้เข้ามาจัดตั้งรัฐบาลเพราะการโกงจากกลุ่มคนบางกลุ่ม และฉีกทุกกฎการเลือกตั้งทุกอย่างไม่โปร่งใสเอาสะเลย และในช่วงนับคะแนนเสียงผมใช้มือถือสมาร์ทโฟนติดตามการผลการเลือกตั้งแบบเรียลไทม์ทำให้ผมได้รับข้อมูลที่ไวมาก ๆ แต่ข่าวการเมืองทำให้ผมมีความเครียดมากเกินไปผมเลยแก้เครียดด้วยการเล่นเกมที่ sexygaming เป็นเกมที่สนุกมาก ๆ เล่นเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อเลย

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 116,481